0933 587 333
Hoa Hướng Dương
Zoom với Hoa Hướng Dương
Di vào ảnh để zoom và lăn chuột giữa để phóng to, thu nhỏ

Hoa Hướng Dương

HLHL2393
Bình hoa Hướng Dương rực rỡ sắc vàng cho những nàng yêu thích loài hoa này.Hoa Hướng Dương một loài hoa tình yêu luôn hướng về phía mặt trời nên thường là biểu tượng của lòng trung...

Chất liệu: Lụa

Tình trạng: Còn hàng

Kích thước: Bình hoa cao 20cm, xòe rộng 18cm.

190.000 đ

Đặt nhanh

Chi tiết

Bình hoa Hướng Dương rực rỡ sắc vàng cho những nàng yêu thích loài hoa này.Hoa Hướng Dương một loài hoa tình yêu luôn hướng về phía mặt trời nên thường là biểu tượng của lòng trung thành, chung thủy sâu sắc, sự kiên định đó cũng biểu thị cho sức mạnh, uy quyền, sự ấm áp, nuôi dưỡng (tất cả những thuộc tính của mặt trời) và cả sự kiêu kỳ.

Bình hoa cao 20cm, xòe rộng 18cm.

Câu hỏi về sản phẩm

Sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) có giá là bao nhiêu?

Sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) hiện đang có giá niêm yết là 190.000 đ.

Sản phẩm Hoa Hướng Dương phù hợp trang trí cho những không gian nào?

Sản phẩm Hoa Hướng Dương (Hoa lụa - Hoa giả) được thiết kế trang nhã, rất thích hợp để trang trí phòng khách, bàn làm việc, văn phòng hoặc làm quà tặng tân gia, khai trương, tạo điểm nhấn sang trọng và ấm cúng cho không gian.

Chất liệu của sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) là gì?

Sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) được làm từ chất liệu Lụa cao cấp, cánh hoa mềm mại, màu sắc tự nhiên và độ bền cao theo thời gian.

Kích thước của sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) là bao nhiêu?

Kích thước sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) là Bình hoa cao 20cm, xòe rộng 18cm.. Khách hàng có thể liên hệ shop nếu có nhu cầu tùy chỉnh theo kích thước riêng.

Sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) hiện còn hàng không?

Sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) hiện Còn hàng. Quý khách nên liên hệ hotline hoặc đặt online sớm để shop chuẩn bị và giữ mẫu.

Hoa lụa Hoa Hướng Dương có độ bền bao lâu và cách vệ sinh như thế nào?

Hoa lụa tại Hoa Lụa Đẹp được gia công từ lụa và phụ kiện cao cấp với độ bền từ 3 đến 5 năm không lo héo úa hay phai màu. Định kỳ bạn chỉ cần dùng chổi lông mềm quét bụi hoặc dùng máy sấy tóc bật chế độ gió mát để làm sạch nhẹ nhàng.

Chính sách vận chuyển và đổi trả sản phẩm tại Hoa Lụa Đẹp như thế nào?

Hoa Lụa Đẹp hỗ trợ giao hàng toàn quốc và miễn phí ship nội thành Hà Nội cho đơn hàng đạt giá trị theo quy định. Sản phẩm được bọc chống sốc kỹ càng đảm bảo an toàn tuyệt đối. Khách hàng được kiểm tra hàng trước khi thanh toán và hỗ trợ đổi trả trong 7 ngày nếu có lỗi do sản xuất hoặc vận chuyển.

Tôi muốn đặt mua sản phẩm Hoa Hướng Dương (HL2393) thì làm như thế nào?

Bạn nhập thông tin vào phần Đặt nhanh ngay trên website hoặc gọi điện / nhắn tin Zalo tới hotline 0933 587 333, Hoa Lụa Đẹp sẽ liên hệ xác nhận đơn hàng và giao hàng nhanh chóng.

Sản phẩm cùng loại